मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस राज्यातील विधानसभा निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर राज्यातील वेगवेगळ्या भागात प्रचारसभेसाठी फिरत आहेत. दरम्यान, मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या हेलिकॉप्टरची चाके मातीत रुतल्याची घटना पेणमध्ये घडली. मात्र, मुख्यमंत्री आणि त्यांच्यासोबत असणारे अधिकारी या अपघातातून सुखरुप बचावले आहेत. दरम्यान, या घटनेचे पडसाद समाज माध्यमांवर उमटताना दिसले.

केंद्रीय गृहमंत्री राजनाथ सिंह यांनी दसऱ्याच्या मुहूर्तावर पहिल्या राफेल विमानाच्या चाकांखाली लिंबू ठेवलं होतं. त्यावरुन बराच वाद झाला. यावरून आता मुख्यमंत्र्यांनी हेलिकॉप्टरला लिंबू मिरची न बांधल्याने त्यांचं चाक मातीत रुतलं, असा टोला अनेकांनी लगावला.

नेटकऱ्यांच्या प्रतिक्रिया

 

 

 

 

 

 

कठुआ बलात्कार प्रकरण: SITच्या सदस्यांविरोधात गुन्हा दाखल होणार कठुआ बलात्कार प्रकरणाचा तपास करणाऱ्या एसआयटीच्या सहा सदस्यांविरोधात गुन्हा दाखल करण्याचे आदेश स्थानिक न्यायालयाने पोलिसांना दिले आहेत. एसआयटीच्या सदस्यांनी साक्षीदारांवर खोटी साक्ष देण्यासाठी दबाव टाकला होता. त्याचबरोबर साक्षीदारांना धमकावाल्याचा आरोप या सदस्यांवर ठेवण्यात आला आहे. साक्षीदार असणारे सचिन शर्मा, नीरज शर्मा आणि साहिल शर्मा यांच्या याचिकेची दखल घेत न्यायालयाने एसआयटीच्या सहा सदस्यांविरोधात गुन्हा दाखल करण्याचे आदेश दिला आहे. जम्मू काश्मीरमधील कठुआ येथे आठ वर्षाच्या चिमुरडीवर बलात्कार करण्यात आला होता. त्यानंतर या चिमुरडीची हत्या करण्यात आली. या घटनेनंतर देशभरात संतापाची लाट उसळली होती. या प्रकरणातील मुख्य आरोपींना जन्मठेपेची शिक्षा सुनावली आहे. तर पुरावे नष्ट केल्याप्रकरणी इतर तिघांना पाच वर्षांच्या कारावासाची शिक्षा सुनावली आहे. या प्रकरणाचा तपास करण्यासाठी त्यावेळी पीडीपी-भाजपा सरकारने एसआयटी गठीत केली होती.

हिरकणीला थिएटर द्या, अन्यथा काचा फुटतील – मनसे

भविष्यात निवडणूक लढवणार नाही – हितेंद्र ठाकूर

आलिया आणि रणबीरची लग्नपत्रिका व्हायरल

नोबेल विजेते अभिजीत बॅनर्जींनी घेतली पंतप्रधान मोदींची भेट

राज ठाकरे यांचे कोण ऐकतो?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *